Social Icons

Tuesday, 10 May 2016

PAMOJA NA NDUGU YANGU ELIYA TUKIPATA MAHINDI JIONI FLANI KITAA CHA SAE MBEYA

Ikiwa unataka tengenezewa Blog, Tukiko lolote la Harusi,Msiba, Mahafali, Tamasha, Matangazo auHabari yoyote usisite kututumia kupitia whatsapp 0765056399 au Barua Pepe fredynjeje@live.com. Follow me instagram @fredynjejeblog Twitter @Fredynjeje
Huyu ni Dogo ni Si ndugu yangu tuu lakini ni Rafiki wa Karibu sana , sisi tunaelewana sana , hapa Mbeya kuna baridi kinoma ikatulazimu tujifariji kwa kula Mahindi duu..

No comments: